MSC010SDA120B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MSC010SDA120B-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSC010SDA120B
คำอธิบาย
DIODE SIL CARB 1200V 10A TO247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 1200 V 10A ทรูโฮล TO-247
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MSC010SDA120B รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.5 V @ 10 A
Mfr
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A