MSC010SDA120K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MSC010SDA120K-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSC010SDA120K
คำอธิบาย
DIODE SIL CARB 1200V 10A TO220
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 1200 V 10A ทรูโฮล TO-220-2
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MSC010SDA120K รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.5 V @ 10 A
Mfr
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-2
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A