MSC017SMA120B4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSC017SMA120B4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSC017SMA120B4
คำอธิบาย
MOSFET SIC 1200V 17 MOHM TO-247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 113A (Tc) 455W (Tc) ทรูโฮล TO-247-4
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MSC017SMA120B4 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.7V @ 4.5mA (ทั่วไป)
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
249 nC @ 20 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
+22V, -10V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
5280 pF @ 1000 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
455W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-4
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
20V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
22mOhm @ 40A, 20V