MSC030SDA070K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MSC030SDA070K-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSC030SDA070K
คำอธิบาย
DIODE SIL CARB 700V 30A TO220-2
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 700 V 30A ทรูโฮล TO-220-2
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.5 V @ 30 A
Mfr
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
0 ns
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
700 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-2
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
30A