MSC030SMB120B4N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSC030SMB120B4N-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSC030SMB120B4N
คำอธิบาย
MOSFET SIC 1200 V 30 MOHM TO-247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 69A (Tc) 310W (Tc) ทรูโฮล TO-247-4
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
40mOhm @ 15A, 18V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 1.7mA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
91 nC @ 18 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Vgs (สูงสุด)
+21V, -10V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2201 pF @ 1000 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
310W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-4
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
15V, 18V