MSC040SMA120B4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSC040SMA120B4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSC040SMA120B4
คำอธิบาย
SICFET N-CH 1200V 66A TO247-4
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 66A (Tc) 323W (Tc) ทรูโฮล TO-247-4
โมเดล EDA/CAD
MSC040SMA120B4 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.6V @ 2mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
137 nC @ 20 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
+23V, -10V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1990 pF @ 1000 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
323W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-4
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
20V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
50mOhm @ 40A, 20V