MSC040SMA120S/TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSC040SMA120S/TR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-MSC040SMA120S/TRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-MSC040SMA120S/TRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSC040SMA120S/TR
คำอธิบาย
MOSFET SIC 1200 V 40 MOHM TO-268
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 64A (Tc) 303W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-268
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
50mOhm @ 40A, 20V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.6V @ 2mA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
137 nC @ 20 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
+23V, -10V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1990 pF @ 1000 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
303W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-268
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
20V