MSC050SDA070B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MSC050SDA070B-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSC050SDA070B
คำอธิบาย
DIODE SIL CARBIDE 700V 50A TO247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 700 V 50A ทรูโฮล TO-247
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MSC050SDA070B รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.5 V @ 50 A
Mfr
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
0 ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
700 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
50A