MSC050SDA170B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSC050SDA170B-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSC050SDA170B
คำอธิบาย
DIODE SIL CARB 1700V 136A TO247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 1700 V 136A ทรูโฮล TO-247
โมเดล EDA/CAD
MSC050SDA170B รุ่น
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
200 µA @ 1700 V
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
4450pF @ 1V, 1MHz
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
1700 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
136A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.8 V @ 50 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)