MSC080SMA120SDT/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSC080SMA120SDT/R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSC080SMA120SDT/R
คำอธิบาย
MOSFET SIC 1200 V 80 MOHM TO-263
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 35A (Tc) 182W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-263-7
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
100mOhm @ 15A, 20V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.8V @ 1mA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
64 nC @ 20 V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
Vgs (สูงสุด)
+23V, -10V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
838 pF @ 1000 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
182W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263-7
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
20V