MSC090SMA070SDT/R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSC090SMA070SDT/RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-MSC090SMA070SDT/RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-MSC090SMA070SDT/RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSC090SMA070SDT/R
คำอธิบาย
MOSFET SIC 700 V 90 MOHM TO-263-
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 700 V 34A (Tc) 156W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-263-7
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
112mOhm @ 15A, 20V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 750µA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
41 nC @ 20 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
+23V, -10V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
806 pF @ 700 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
156W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
700 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263-7
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
18V, 20V