MSC180SMA120B4N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSC180SMA120B4N-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSC180SMA120B4N
คำอธิบาย
MOSFET SIC 1200 V 180 MOHM TO-24
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 21A (Tc) 147W (Tc) ทรูโฮล TO-247-4
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
225mOhm @ 8A, 20V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 500µA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
36 nC @ 20 V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
Vgs (สูงสุด)
+23V, -10V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
481 pF @ 1200 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
147W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
18V, 20V