MSC180SMA120S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSC180SMA120S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSC180SMA120S
คำอธิบาย
MOSFET SIC 1200 V 180 MOHM TO-26
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 21A (Tc) 125W (Tc) ติดบนพื้นผิว D3PAK
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MSC180SMA120S รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.26V @ 500µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
34 nC @ 20 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
+23V, -10V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
510 pF @ 1000 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
125W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D3PAK
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
20V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
225mOhm @ 8A, 20V