MSC180SMA120SDT/R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | MOSFET SIC 1200 V 180 MOHM TO-26 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 4 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | N-ช่องสัญญาณ 1200 V 21A (Tc) 146W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-263-7 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs 225mOhm @ 8A, 20V |
Mfr | Vgs (th) (สูงสุด) @ Id 5V @ 500µA |
ชุด | เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs 36 nC @ 20 V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | Vgs (สูงสุด) +23V, -10V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds 481 pF @ 1200 V |
ประเภท FET | กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด) 146W (Tc) |
เทคโนโลยี | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 175°C (TJ) |
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss) 1200 V | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ TO-263-7 |
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด) 18V, 20V | บรรจุภัณฑ์ / เคส |