MSC360SMA120B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSC360SMA120B-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSC360SMA120B
คำอธิบาย
MOSFET SIC 1200 V 360 MOHM TO-24
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 11A (Tc) 78W (Tc) ทรูโฮล TO-247-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MSC360SMA120B รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.14V @ 500µA (Typ)
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
21 nC @ 20 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Vgs (สูงสุด)
+23V, -10V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
255 pF @ 1000 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
78W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-3
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
20V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
450mOhm @ 5A, 20V