MSC50DC70HJ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSC50DC70HJ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSC50DC70HJ
คำอธิบาย
BRIDGE RECT 1P 700V 50A SOT227
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
วงจรเรียงกระแสแบบบริดจ์ Single Phase ซิลิกอนคาร์ไบด์ Schottky 700 V ติดตั้งบนแชสซี SOT-227 (ISOTOP®)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.8 V @ 50 A
ผู้ผลิต
Microchip Technology
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
200 µA @ 700 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
ประเภทไดโอด
Single Phase
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-227-4, miniBLOC
เทคโนโลยี
ซิลิกอนคาร์ไบด์ Schottky
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-227 (ISOTOP®)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสูงสุด (สูงสุด)
700 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
50 A