MSCDC100H170AG-(secondary)
MSCDC100H170AG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSCDC100H170AG-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSCDC100H170AG
คำอธิบาย
BRIDGE RECT 1P 1.7KV 100A SP6
คำอธิบายโดยละเอียด
วงจรเรียงกระแสแบบบริดจ์ Single Phase ซิลิกอนคาร์ไบด์ Schottky 1.7 kV ติดตั้งบนแชสซี SP6
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.8 V @ 100 A
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
400 µA @ 1700 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
ประเภทไดโอด
Single Phase
ซิลิกอนคาร์ไบด์ Schottky
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SP6
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสูงสุด (สูงสุด)
1.7 kV
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
100 A