MSCDC200H70AG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSCDC200H70AG-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSCDC200H70AG
คำอธิบาย
BRIDGE RECT 1PHASE 700V 200A SP6
คำอธิบายโดยละเอียด
วงจรเรียงกระแสแบบบริดจ์ Single Phase ซิลิกอนคาร์ไบด์ Schottky 700 V ติดตั้งบนแชสซี SP6
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.8 V @ 200 A
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
800 µA @ 700 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
ประเภทไดโอด
Single Phase
ซิลิกอนคาร์ไบด์ Schottky
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SP6
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสูงสุด (สูงสุด)
700 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
200 A