MSCDC50X701AG-(secondary)
MSCDC50X701AG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSCDC50X701AG-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSCDC50X701AG
คำอธิบาย
BRIDGE RECT 3PHASE 700V 50A
คำอธิบายโดยละเอียด
วงจรเรียงกระแสแบบบริดจ์ Three Phase ซิลิกอนคาร์ไบด์ Schottky 700 V ติดตั้งบนแชสซี
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
50 A
1.8 V @ 50 A
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
200 µA @ 700 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
ประเภทไดโอด
Three Phase
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสูงสุด (สูงสุด)
700 V