MSCSM120TAM11CTPAG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSCSM120TAM11CTPAG-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSCSM120TAM11CTPAG
คำอธิบาย
MOSFET 6N-CH 1200V 251A SP6-P
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 1200V (1.2kV) 251A (Tc) 1042W (Tc) ติดตั้งบนแชสซี SP6-P
โมเดล EDA/CAD
MSCSM120TAM11CTPAG รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.8V @ 3mA
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
696nC @ 20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
9060pF @ 1000V
พลังงาน - สูงสุด
1042W (Tc)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
การตั้งค่า
6 N-ช่องสัญญาณ (บริดจ์ 3-เฟส)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200V (1.2kV)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
251A (Tc)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SP6-P
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
10.4mOhm @ 120A, 20V