MSCSM120TAM31CT3AG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSCSM120TAM31CT3AG-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSCSM120TAM31CT3AG
คำอธิบาย
MOSFET 6N-CH 1200V 89A SP3F
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 1200V (1.2kV) 89A (Tc) 395W (Tc) ติดตั้งบนแชสซี SP3F
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MSCSM120TAM31CT3AG รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.8V @ 1mA
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
232nC @ 20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3020pF @ 1000V
พลังงาน - สูงสุด
395W (Tc)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
การตั้งค่า
6 N-ช่องสัญญาณ (บริดจ์ 3-เฟส)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200V (1.2kV)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
89A (Tc)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SP3F
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
31mOhm @ 40A, 20V