PIC32CX2051BZ62132-I/3WW
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-PIC32CX2051BZ62132-I/3WW-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC32CX2051BZ62132-I/3WW
คำอธิบาย
128MHZ CM4F CORE W/ INTEGRATED B
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic rf TxRx + MCU 802.15.4, บลูทูธ บลูทูธ v6.0, เกลียว, Zigbee® 2.4GHz 132-VFQFN สองแถว, แผ่นสัมผัส
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PIC32CX2051BZ62132-I/3WW รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำ
2MB แฟลช, 512kB SRAM
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
ADC, CANbus, Ethernet, GPIO, HCI, I2C, IrDA, JTAG, PWM, SPI, UART, USART, USB
ชุด
GPIO
54
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.9V ~ 3.6V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
8.7mA ~ 31.1mA
ประเภท
TxRx + MCU
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
11.3mA ~ 62.1mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
802.15.4, บลูทูธ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)