RN4871-I/RM130
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RN4871-I/RM130-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RN4871-I/RM130
คำอธิบาย
RF TXRX MOD BLUETOOTH CHIP SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บลูทูธ บลูทูธ v5.0 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz รวม, ชิป ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RN4871-I/RM130 รุ่น
หมวดหมู่
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
I2C, AIO, PIO, PWM, SPI, UART
Mfr
ประเภทเสาอากาศ
รวม, ชิป
บรรจุภัณฑ์
ถาด
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
RN4871
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาดหน่วยความจำ
256kB แฟลช, 32kB ROM, 24kB SRAM
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.9V ~ 3.6V
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
บลูทูธ
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
13mA
โปรโตคอล
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
13mA
มอดูเลชั่น
GFSK
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C