SMBJ28AE3/TR13 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Taiwan Semiconductor Corporation
มีอยู่ในสต็อค: 3,619
เอกสารข้อมูล
Direct
Vishay General Semiconductor - Diodes Division
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
YAGEO
Similar
YAGEO
มีอยู่ในสต็อค: 500
45.4V แคลมป์ 13.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMBJ)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SMBJ28AE3/TR13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMBJ28AE3/TR13-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMBJ28AE3/TR13
คำอธิบาย
TVS DIODE 28VWM 45.4VC DO214AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
13.2A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
28V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
31.1V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
45.4V