VN10KN3-G-P003
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
VN10KN3-G-P003-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VN10KN3-G-P003
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 60V 310MA TO92-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 60 V 310mA (Tj) 1W (Tc) ทรูโฮล TO-92-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VN10KN3-G-P003 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.5V @ 1mA
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±30V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
60 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-92-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
5V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
5Ohm @ 500mA, 10V