141-12SMR+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-141-12SMR+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
141-12SMR+
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO SMA 12"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA ประกอบด้วยมือได้ .141 12.00" (304.80mm)
หมวดหมู่
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวผู้
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ประเภทการติดตั้งคอนเนคเตอร์ที่ 2
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ชุด
ความยาว
12.00" (304.80mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประเภทสายเคเบิล
ประกอบด้วยมือได้ .141
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
รูปแบบ
SMA ไปยัง SMA
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz
คอนเนคเตอร์ที่ 1
ปลั๊ก SMA, มุมฉาก
สี
สีน้ำเงิน
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวผู้
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C