141-24SBSM+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-141-24SBSM+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
141-24SBSM+
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO SMA 24"
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA ประกอบด้วยมือได้ .141 24.00" (609.60mm)
ความยาว
24.00" (609.60mm)
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวเมีย
ติดตั้งบนพาเนล
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C