185B-185B+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-185B-185B+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
185B-185B+
คำอธิบาย
ADPTR 1.85MM-F/1.85MM-F BKHD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์โคแอกเซียลอะแดปเตอร์ 1.85mm แจ็ค, ซ็อกเก็ตตัวเมีย ถึง 1.85mm แจ็ค, ซ็อกเก็ตตัวเมีย 50Ohm
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์
50Ohm
Mfr
รูปแบบ
ตรง
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการติดตั้ง
ฝากั้น
ประเภทอะแดปเตอร์
แจ็คกับแจ็ค
ประเภทสายรัด
มีเกลียว, มีเกลียว
ประเภทการแปลง
ซีรีส์เดียวกัน
ความถี่ - สูงสุด
67 GHz
ซีรี่ส์ของอะแดปเตอร์
วัสดุบอดี้
สแตนเลสสตีล
เพศกลาง
ตัวเมียไปยังตัวเมีย
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
0.60dB
แปลงจาก (ปลายอะแดปเตอร์)
1.85mm แจ็ค, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 100°C
แปลงเป็น (ปลายอะแดปเตอร์)
1.85mm แจ็ค, ซ็อกเก็ตตัวเมีย