BFCN-1575+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-BFCN-1575+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-BFCN-1575+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-BFCN-1575+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BFCN-1575+
คำอธิบาย
CER FILTER 1.575GHZ BAND PASS
คำอธิบายโดยละเอียด
1.575GHz ศูนย์กลาง แบนด์พาส ฟิลเตอร์แบบเซรามิก 90 MHz 50Ohm 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BFCN-1575+ รุ่น
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
3dB
ความถี่
1.575GHz ศูนย์กลาง
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์
50Ohm
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.94mm)
แบนด์วิธ
90 MHz