BFCN-2450+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-BFCN-2450+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-BFCN-2450+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-BFCN-2450+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BFCN-2450+
คำอธิบาย
CER FILTER 2.45GHZ BAND PASS
คำอธิบายโดยละเอียด
2.45GHz ศูนย์กลาง แบนด์พาส ฟิลเตอร์แบบเซรามิก 150 MHz 50Ohm 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
2.9dB
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ความถี่
2.45GHz ศูนย์กลาง
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์
50Ohm
ความสูง (สูงสุด)
0.041" (1.04mm)
แบนด์วิธ
150 MHz