BFCN-3115+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-BFCN-3115+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-BFCN-3115+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-BFCN-3115+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BFCN-3115+
คำอธิบาย
CER FILTER 3.115GHZ BAND PASS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.115GHz ศูนย์กลาง แบนด์พาส ฟิลเตอร์แบบเซรามิก 850 MHz 50Ohm 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
3dB
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ประเภทฟิลเตอร์
แบนด์พาส
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ความถี่
3.115GHz ศูนย์กลาง
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์
50Ohm
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.94mm)
แบนด์วิธ
850 MHz