BFCN-5750+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-BFCN-5750+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-BFCN-5750+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-BFCN-5750+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BFCN-5750+
คำอธิบาย
CER FILTER 5.75GHZ BAND PASS
คำอธิบายโดยละเอียด
5.75GHz ศูนย์กลาง แบนด์พาส ฟิลเตอร์แบบเซรามิก 200 MHz 50Ohm 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
2.5dB
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ความถี่
5.75GHz ศูนย์กลาง
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์
50Ohm
ความสูง (สูงสุด)
0.041" (1.04mm)
แบนด์วิธ
200 MHz