BFCQ-1162+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-BFCQ-1162+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-BFCQ-1162+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-BFCQ-1162+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BFCQ-1162+
คำอธิบาย
CER FILTER 11.6GHZ BAND PASS
คำอธิบายโดยละเอียด
11.6GHz ศูนย์กลาง แบนด์พาส ฟิลเตอร์แบบเซรามิก 2 GHz 50Ohm 3-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
3dB
บรรจุภัณฑ์ / เคส
3-SMD, ไม่มีตัวนำ
ความถี่
11.6GHz ศูนย์กลาง
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
อิมพีแดนซ์
50Ohm
ความสูง (สูงสุด)
0.032" (0.81mm)
แบนด์วิธ
2 GHz