BW-S20W20+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-BW-S20W20+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BW-S20W20+
คำอธิบาย
FXD ATTEN / SMA /20DB 20W ROHS
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวลดทอนสัญญาณ rf 20dB 0 Hz ~ 18 GHz 50 Ohms 20W โมดูล SMA แบบอินไลน์
หมวดหมู่
ช่วงความถี่
0 Hz ~ 18 GHz
พลังงาน (วัตต์)
20W
ชุด
อิมพีแดนซ์
50 Ohms