CSBP-A940+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-CSBP-A940+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-CSBP-A940+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-CSBP-A940+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSBP-A940+
คำอธิบาย
RF FILTER BAND PASS 940MHZ 16SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
940MHz ศูนย์กลาง ความถี่ แบนด์พาส ตัวกรอง rf (ความถี่คลื่นวิทยุ) 120MHz แบนด์วิธ 2dB 16-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
ประเภทฟิลเตอร์
แบนด์พาส
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
2dB
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-SMD, ไม่มีตัวนำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
1.040" L x 0.550" W (26.42mm x 13.97mm)
ความถี่
940MHz ศูนย์กลาง
ความสูง (สูงสุด)
0.225" (5.72mm)
แบนด์วิธ
120MHz