HFCG-2200+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-HFCG-2200+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-HFCG-2200+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-HFCG-2200+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HFCG-2200+
คำอธิบาย
CER FILTER 8.2GHZ HIGH PASS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8.2GHz ศูนย์กลาง ความถี่ ไฮพาส ตัวกรอง rf (ความถี่คลื่นวิทยุ) แบนด์วิธ 0.8dB 0805 (2012 เมตริก), 6 PC แพด
หมวดหมู่
ประเภทฟิลเตอร์
ไฮพาส
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
0.8dB
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก), 6 PC แพด
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความถี่
8.2GHz ศูนย์กลาง
ความสูง (สูงสุด)
0.046" (1.18mm)