HFCN-3500+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-HFCN-3500+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-HFCN-3500+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-HFCN-3500+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HFCN-3500+
คำอธิบาย
CER FILTER 6.85GHZ HIGH PASS
คำอธิบายโดยละเอียด
6.85GHz ศูนย์กลาง ไฮพาส ฟิลเตอร์แบบเซรามิก 5.9 GHz 50Ohm 6-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HFCN-3500+ รุ่น
หมวดหมู่
แบนด์วิธ
5.9 GHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-SMD, ไม่มีตัวนำ
ความถี่
6.85GHz ศูนย์กลาง
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์
50Ohm
ความสูง (สูงสุด)
0.042" (1.07mm)