HFCN-5500D+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-HFCN-5500D+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-HFCN-5500D+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-HFCN-5500D+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HFCN-5500D+
คำอธิบาย
CER FILTER 8.75GHZ HIGH PASS
คำอธิบายโดยละเอียด
8.75GHz ศูนย์กลาง ไฮพาส ฟิลเตอร์แบบเซรามิก 5.5 GHz 50Ohm 6-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
แบนด์วิธ
5.5 GHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-SMD, ไม่มีตัวนำ
ความถี่
8.75GHz ศูนย์กลาง
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์
50Ohm
ความสูง (สูงสุด)
0.042" (1.07mm)