HFCW-9500+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-HFCW-9500+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-HFCW-9500+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-HFCW-9500+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HFCW-9500+
คำอธิบาย
CER FILTER 9.65GHZ HIGH PASS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
9.65GHz (คัทออฟ) ไฮพาส ฟิลเตอร์แบบเซรามิก 9.5 GHz 50Ohm 0603 (1608 เมตริก), 6 PC แพด
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
1.6dB
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ประเภทฟิลเตอร์
ไฮพาส
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก), 6 PC แพด
ความถี่
9.65GHz (คัทออฟ)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์
50Ohm
ความสูง (สูงสุด)
0.024" (0.61mm)
แบนด์วิธ
9.5 GHz