LDPQ-550-252+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-LDPQ-550-252+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDPQ-550-252+
คำอธิบาย
DIPLEXER, DC-500/1300-2500 MHZ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
rf diplexor ไดเพล็กเซอร์ 0Hz ~ 550MHz / 1.3GHz ~ 2.5GHz 8-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
ย่านความถี่ (ต่ำ/สูง)
0Hz ~ 550MHz / 1.3GHz ~ 2.5GHz