LFCG-1200+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-LFCG-1200+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-LFCG-1200+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-LFCG-1200+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LFCG-1200+
คำอธิบาย
CER FILTER 1.47GHZ LOW PASS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.47GHz ความถี่ โลว์พาส ตัวกรอง rf (ความถี่คลื่นวิทยุ) แบนด์วิธ 1.8dB 0805 (2012 เมตริก), 8 PC แพด
หมวดหมู่
ประเภทฟิลเตอร์
โลว์พาส
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
1.8dB
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก), 8 PC แพด
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความถี่
1.47GHz
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)