LFCN-2500+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-LFCN-2500+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-LFCN-2500+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-LFCN-2500+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LFCN-2500+
คำอธิบาย
CER FILTER 3.075GHZ LOW PASS
คำอธิบายโดยละเอียด
3.075GHz โลว์พาส ฟิลเตอร์แบบเซรามิก 50Ohm 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LFCN-2500+ รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
1dB
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ความถี่
3.075GHz
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.94mm)
อิมพีแดนซ์
50Ohm