LFCN-5000D+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-LFCN-5000D+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-LFCN-5000D+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-LFCN-5000D+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LFCN-5000D+
คำอธิบาย
CER FILTER 5.58GHZ LOW PASS
คำอธิบายโดยละเอียด
5.58GHz โลว์พาส ฟิลเตอร์แบบเซรามิก 50Ohm 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
1dB
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ความถี่
5.58GHz
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.94mm)
อิมพีแดนซ์
50Ohm