LFCV-1752+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-LFCV-1752+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-LFCV-1752+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-LFCV-1752+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LFCV-1752+
คำอธิบาย
LTCC LPF, DC - 17.5 GHZ, 50
คำอธิบายโดยละเอียด
19.3GHz (คัทออฟ) ความถี่ โลว์พาส ตัวกรอง rf (ความถี่คลื่นวิทยุ) 17.5GHz แบนด์วิธ 1.9dB 1210 (3225 เมตริก), 3 PC แพด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LFCV-1752+ รุ่น
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
1.9dB
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1210 (3225 เมตริก), 3 PC แพด
ความถี่
19.3GHz (คัทออฟ)
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
แบนด์วิธ
17.5GHz
ความสูง (สูงสุด)
0.034" (0.87mm)