SYPS-3-12W+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-SYPS-3-12W+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-SYPS-3-12W+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-SYPS-3-12W+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SYPS-3-12W+
คำอธิบาย
3 WAYS CW PWR SPLTR, 20-1200 MHZ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวแบ่งกำลัง rf 20 MHz ~ 1.2 GHz การแยก (ต่ำสุด) 16dB, ไม่สมดุล (สูงสุด) 6° 8-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
ความถี่
20 MHz ~ 1.2 GHz
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ข้อมูลจำเพาะ
การแยก (ต่ำสุด) 16dB, ไม่สมดุล (สูงสุด) 6°
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด / มิติ
0.500" L x 0.380" W x 0.250" H (12.70mm x 9.65mm x 6.35mm)