TERM-50W-183S+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-TERM-50W-183S+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TERM-50W-183S+
คำอธิบาย
TERMINATION 50W, DC 18 GHZ, 50
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ขั้วต่อโคแอ็กซ์ ปลั๊ก, ขาตัวผู้ SMA 50 Ohms
หมวดหมู่
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อิมพีแดนซ์
50 Ohms