VBFZ-3590-S+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-VBFZ-3590-S+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VBFZ-3590-S+
คำอธิบาย
RF FILT BAND PASS 3.59GHZ INLINE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.59GHz ศูนย์กลาง ความถี่ แบนด์พาส ตัวกรอง rf (ความถี่คลื่นวิทยุ) 1.3GHz แบนด์วิธ 2.4dB อินไลน์, การเชื่อมต่อ SMA, F และ M
หมวดหมู่
แบนด์วิธ
1.3GHz
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ประเภทฟิลเตอร์
แบนด์พาส
ชุด
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
2.4dB
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
อินไลน์, การเชื่อมต่อ SMA, F และ M
ความถี่
3.59GHz ศูนย์กลาง
ขนาด / มิติ
0.410" Dia x 0.410" L (10.41mm x 10.41mm)