ZBSS-10G-S+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-ZBSS-10G-S+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZBSS-10G-S+
คำอธิบาย
RF FILTER BAND PASS 10GHZ SMA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10GHz ศูนย์กลาง ความถี่ แบนด์พาส ตัวกรอง rf (ความถี่คลื่นวิทยุ) แบนด์วิธ 2.5dB โมดูล SMA แบบอินไลน์
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
2.5dB
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
บรรจุภัณฑ์
ถุง
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล SMA แบบอินไลน์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
1.559" L x 0.598" W (39.60mm x 15.20mm)
ความถี่
10GHz ศูนย์กลาง
ความสูง (สูงสุด)
0.698" (17.74mm)