ZFDC-20-33-N+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-ZFDC-20-33-N+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZFDC-20-33-N+
คำอธิบาย
20.5 DB DIRECTIONAL COUPLER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
rf ไดเรคชั่นแนลคัพเปอร์ จุดประสงค์ทั่วไป 20MHz ~ 3GHz 21.3dB 1W โมดูล, ตัวเชื่อมต่อ SMA
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
1.4dB
บรรจุภัณฑ์
ถาด
พลังงาน - สูงสุด
1W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ไอโซเลชั่น
25dB
ประเภทคัพเปอร์
มาตรฐาน
ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ
24dB
ความถี่
20MHz ~ 3GHz