ZFRSC-42-S+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-ZFRSC-42-S+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZFRSC-42-S+
คำอธิบาย
2 WAYS RESISTIVE PS, DC 4200 MHZ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวแบ่งกำลัง rf 0 Hz ~ 4.2 GHz การแยก (ปกติ) 7dB, ความไม่สมดุล (สูงสุด) 5° โมดูล, ตัวเชื่อมต่อ SMA
หมวดหมู่
ความถี่
0 Hz ~ 4.2 GHz
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ข้อมูลจำเพาะ
การแยก (ปกติ) 7dB, ความไม่สมดุล (สูงสุด) 5°
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ขนาด / มิติ
1.250" L x 1.250" W x 0.780" H (31.75mm x 31.75mm x 19.81mm)